ห้างแตกแล้วจ้า! อิงฟ้า-ชาล็อต ควงคู่เปิดเซรั่ม “วิงค์ไวท์ อินเทนซีฟ เซรั่ม”
![](https://thaiseeyou.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_2022_25.5.24_๒๒๐๕๒๔-1024x681.jpg)
ยกให้เป็นคู่จิ้นแรงแห่งปีจากเวทีอันดับหนึ่ง มิสแกรนด์ไทยแลนด์ “อิงล็อต” อย่าง “อิงฟ้า วราหะ” มิสแกรนด์ไทยแลนด์ 2022 และ “ชาล็อต ออสติน” รองอันดับ 5 มิสแกรนด์ไทยแลนด์ 2022 ได้จับมือกันมาเป็นพรีเซ็นเตอร์ให้กับ “Wink White Intensive Serum (วิงค์ไวท์ อินเทนซีฟ เซรั่ม)” หรือ “เซรั่มอิงล็อต” ที่ตอนนี้ยอดขายกำลังมาแรง บริหารงานโดย CEO สุดแซ่บ “คุณแป้ง ขวัญชนก ทวนวิจิตร” ที่คว้าตัวสองสาวคู่จิ้น “อิงล็อต” ให้มาเป็นส่วนหนึ่งของครอบครัววิงค์ไวท์ จนงานเปิดตัวติดเทรนด์ทวิตเตอร์ #WinkwhiteENGLOT แรงทะลุไปถึงหลักล้าน
![](https://thaiseeyou.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_2022_9.5.24_๒๒๐๕๒๔-1024x682.jpg)
งานนี้ถูกใจแฟนๆ นางงามเป็นที่สุด เพราะบริเวณลานกิจกรรมอีเดน และชั้นต่างๆ ในห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลเวิลด์ มีแต่แฟนๆ นางงามของ อิงฟ้า-ชาล็อต และเพื่อนๆ นางงามอีกหลายๆ คน ที่เดินทางมาร่วมให้กำลังใจกับทั้ง 2 สาวกันแบบเต็มพื้นที่ พร้อมกับชูป้ายไฟ ป้ายซับพอร์ท งานนี้ทำเอา 2 สาว อิงฟ้า-ชาล็อต ถึงกับน้ำตาแตกกันเลยทีเดียว นอกจากนี้คุณแป้ง CEO สายเปย์ ยังมีเซอร์ไพรส์ให้กับ 2 สาว ด้วยการมอบกระเป๋าแบรนด์เนมสุดหรูให้เป็นของขวัญอีกด้วย
![](https://thaiseeyou.com/wp-content/uploads/2022/05/283595162_572964367530744_6184659802910945852_n-1024x670.jpg)
![](https://thaiseeyou.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_2022_7.5.24_๒๒๐๕๒๔-1024x683.jpg)
![](https://thaiseeyou.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_2022_6.5.24_๒๒๐๕๒๔-1024x681.jpg)
![](https://thaiseeyou.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_2022_5.5.24_๒๒๐๕๒๔-1024x681.jpg)