‘พิมายเมืองดนตรี’ เทศกาล Soft Power กระตุ้นเศรษฐกิจการท่องเที่ยวเมืองโคราช
อบจ.โคราช ร่วมกับมูลนิธิพิมายสงเคราะห์ ร่วมขับเคลื่อนเทศกาล Soft Power ผ่าน ‘พิมายเมืองดนตรี’ นักท่องเที่ยวทั่วโลกร่วมงานนับหมื่น ดร.ยลดา หวังศุภกิจโกศล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครราชสีมา (อบจ.) ร่วมกับ มูลนิธิพิมายสงเคราะห์ และสำนักงานส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น ตอบสนองนโยบายขับเคลื่อนเศรษฐกิจประเทศ Soft Power ของรัฐบาล
Read more